Nơi gửi gắm tình yêu thương của mình dành riêng cho các bé
7 bài viết
0 lượt cảm ơn

Sự kết hợp giữa ghế ngồi ô tô và xe đẩy em bé mang lại sự an toàn cho bé

21/04/2016 13:19:37 | Lượt xem: 870 | Bình Luận: 0

Hiện nay xu hướng mới đối với giá đình có ô tô là có thể kết hợp Ghế ngồi ô tô Xe đẩy em bé để sử dụng cho bé sơ sinh một cách thuận tiện tiết kiệm mà vừa bảo vệ bé một cách an toàn.

Xe đẩy em bé ghế ngồi ô tô là hai sản phẩm rất cần thiết đối với những gia đình có em bé . Nắm được vấn đề này nhiều hãng sản xuất đã kết hợp hai sản phẩm này lại với nhau tạo thành bộ combo cùng chủng loại và có thể lắp ráp lại với nhau rất tiện dụng . 

Sự kết hợp giữa ghế ngồi ô tô và xe đẩy em bé

Với một sự kết hợp tại tình này ,  thì khi bé đang ngồi trên ô tô bố mẹ vẫn có thể nhấc bé từ ghế ngồi ô tô rồi đặt lên luôn xe đẩy mà không cần làm thêm bất cứ động tác nào. Và ngược lại, khi bé đi xe đẩy với việc đặt trong ghế ngồi ô tô từ đầu cũng là điều vô cùng đơn gian, vừa tiết kiện thời gian vừa tạo cho bé cảm giác thoải mái.

Xem thêm: Ghế ngồi ô tô Zaracos

Tại shop mẹ tròn con vuông có nhiều sản phẩm ghế ngồi ô tô kết hợp với xe đẩy em bé như vậy.

Xe đẩy em bé combi dokids nâu và ghế ngồi ô tô

Lưu ý  các sản phẩm này có thể sự dụng riệng biệt có một cách bình thường và sự kết hợp không phụ thuộc vào nhau. Chúng ta có thể sử dụng riêng xe đẩy hoặc ghế ngồi ô tô cho bé.

Những sản phẩm ghế ngồi ô tô này hay nôi xách tay, chỉ dùng được cho các bé dưới 1 năm tuổi vì có kích thước nhỏ.

Bạn cần đăng nhập để trả lời bài viết này
Đăng ký nhận mail
Đăng ký nhận mail